Awọn iroyin

àsíá orí

Lingchuan County “Gantang Yulu” Pipin Sikolashipu Eto

– David Xu Ṣe Àfikún Díẹ̀ fún Shanghai Boevan

 

Ní òwúrọ̀ ọjọ́ kẹwàá oṣù kẹjọ, ẹgbẹ́ àwọn akẹ́kọ̀ọ́ ní agbègbè Lingchuan ṣe ayẹyẹ ńlá kan láti pín àwọn ẹ̀bùn ẹ̀kọ́ fún Ètò “Gantang Yulu” ti ọdún 2025 ní ilé ìtajà ìwé Xinhua ní agbègbè Lingchuan. Lábẹ́ ìtọ́sọ́nà Ìgbìmọ̀ Lingchuan ti ẹgbẹ́ àwọn ọ̀dọ́ Kọ́múníìsì, ìṣẹ̀lẹ̀ yìí ní èrò láti kó ìtìlẹ́yìn gbogbogbòò jọ láti pèsè ìrànlọ́wọ́ àfojúsùn fún àwọn akẹ́kọ̀ọ́ tí ó tayọ láti Lingchuan tí wọ́n wá láti àwọn ipò aláìní, láti dáàbò bo ipa ọ̀nà ẹ̀kọ́ wọn. Ó jẹ́ ìgbésẹ̀ pàtàkì fún ẹgbẹ́ àwọn ọ̀dọ́ Kọ́múníìsì láti ṣiṣẹ́ fún ìdàgbàsókè àwọn ọ̀dọ́, láti gbé ìdàgbàsókè ẹ̀kọ́ lárugẹ, àti láti mú iṣẹ́ pàtàkì wọn ṣẹ ti “kíkọ́ àwọn ènìyàn fún ẹgbẹ́ náà àti gbígbin àwọn ẹ̀bùn fún orílẹ̀-èdè náà.”

 Ẹrọ iṣakojọpọ Boevan -

Níbi ayẹyẹ náà, David Xu, Alága Shanghai Bozhuo Packaging Machinery Co., Ltd., Igbákejì Ààrẹ ti Shanghai Guilin Chamber of Commerce, àti Ààrẹ Ọlá ti Ẹgbẹ́ Àwọn Akẹ́kọ̀ọ́ Lingchuan County, ṣojú fún Shanghai Bozhuo Packaging Machinery Co., Ltd. ó sì fi ẹ̀bùn ẹ̀kọ́ àti ìwé fún àwọn tó gba ẹ̀bùn mẹ́wàá: mẹ́rin tó jáde ilé ìwé gíga tí wọ́n gbà sí yunifásítì ní ọdún yìí, àti mẹ́fà tó jáde ilé ìwé gíga láti Jiuwu Junior High School tí wọ́n gbà sí Lingchuan Middle School. Tẹ́lẹ̀tẹ́lẹ̀, ní ọdún 2023 àti 2024, a kópa nínú ètò “Gantang Yulu”, a fi owó ṣètọrẹ láti ṣètìlẹ́yìn fún àwọn ọ̀dọ́ 18 tí wọ́n ti pàdánù àti àwọn tó tayọ̀ ní ẹ̀kọ́.

Boevan

Boevan

Ilé-iṣẹ́ Shanghai Bozhuo Packaging Machinery Co., Ltd. ni a dá sílẹ̀ lórí àwọn ènìyàn, ó ń gbèrú fún àwọn ènìyàn, ó sì ń ran àwọn ènìyàn lọ́wọ́. A ó máa tẹ̀síwájú láti ṣètìlẹ́yìn fún iṣẹ́ tó ní ìtumọ̀ yìí, a ó máa pèsè ìrànlọ́wọ́ àti ìrànlọ́wọ́ fún àwọn akẹ́kọ̀ọ́ púpọ̀ sí i lórí ìrìn àjò ìkẹ́kọ̀ọ́ wọn, a ó sì jẹ́ kí àwọn akẹ́kọ̀ọ́ púpọ̀ sí i fi ìlú wọn sílẹ̀ kí wọ́n sì lọ sí ọjọ́ iwájú tó dára jù!


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹjọ-13-2025