Ìṣàyẹ̀wò Àǹfààní BHD-240DS
1. Nígbà tí a bá yí ìwọ̀n àpò ẹ̀rọ ìdúró àtilẹ̀wá padà, ọ̀pọ̀lọpọ̀ ibi ni a nílò láti ṣe àtúnṣe pẹ̀lú ọwọ́, èyí tí kò rọrùn, tí kò gbéṣẹ́, tí kò sì péye. Ọjà nílò ẹ̀rọ kan tí ó lè ṣàtúnṣe láìfọwọ́sí. Níwọ́n ìgbà tí a bá ti tẹ àwọn pàrámítà díẹ̀, ẹ̀rọ náà yóò ṣàtúnṣe láìfọwọ́sí. A ṣe ẹ̀rọ yìí ní ìbámu pẹ̀lú ìbéèrè ọjà.
90% iṣẹ́ àtúnṣe ẹ̀rọ tí ó wà ní ìpele láti yí ìwọ̀n àpò padà wà ní ìtọ́sọ́nà ìwọ̀n àpò òsì àti ọ̀tún, nítorí náà a dojúkọ yíyanjú ìtakora yìí. Lẹ́yìn tí oníbàárà bá ti wọ inú ìwọ̀n àpò náà, ẹ̀rọ náà yóò ṣe àtúnṣe ìwọ̀n náà láìfọwọ́sí.


2. Ìtújáde fíìmù Servo
Oríṣi ọ̀nà ìfipamọ́ fíìmù méjì ló wà fún àwọn ẹ̀rọ ìdúró. Ọ̀kan ni ètò fún ṣíṣe àwọn àpò títẹ́jú, èyí tí ó wà nínú fíìmù náà, èkejì sì ni ètò fún ṣíṣe àwọn àpò ńlá tí a yà sọ́tọ̀ kúrò nínú fíìmù náà. Àwọn àpò kékeré tí ó lè gbé ara wọn ró gbajúmọ̀ gan-an báyìí. A ní láti mọ iṣẹ́ àpò tí ó lè gbé ara wọn ró nínú fíìmù náà. Nínú irú ààyè kékeré bẹ́ẹ̀, a tún nílò láti ṣe àwọn iṣẹ́ bíi títẹ̀wé, pípín fíìmù, fífín ìsàlẹ̀, àti ibi ìpamọ́ fíìmù. Fífin ìsàlẹ̀ nílò ìṣedéédé gíga, nítorí náà a ń lo àwọn ẹ̀rọ servo láti fa fíìmù náà láti jẹ́ kí ìdádúró náà péye kí ó sì mú kí ìṣedéédé fífín náà sunwọ̀n síi.

3.Ipo atunṣe servo bulọọki sealing
Ipìlẹ̀ apẹẹrẹ gbogbo ẹ̀rọ àpò ìjáde méjì ni ibi ìgé irun, nítorí ní ipò yìí, a so àpò iwájú pọ̀, a sì gé àpò ẹ̀yìn. Ipò àárín àwọn àpò méjèèjì ní ibi ìgé irun kò ní yípadà láéláé, láìka ìwọ̀n àpò náà sí. Lẹ́yìn náà, a lè lo ipò yìí gẹ́gẹ́ bí ìtọ́kasí láti ṣírò ipò ìgé irun ti ìwọ̀n àpò kọ̀ọ̀kan ṣáájú kí a sì tọ́jú rẹ̀ sínú PLC. Nígbà tí o bá ń yí àwọn irú àpò padà, o kàn nílò láti tẹ irú àpò náà láti pe dátà náà jáde, àti pé ìgé irun náà yóò yí padà sí ipò tí a ṣe àgbékalẹ̀ rẹ̀ láìfọwọ́sí.
4. Ṣe àwárí àwọn àmì àwọ̀ láìfọwọ́sí (yí ìwọ̀n àpò padà nígbà tó bá yá láti wá àwọn àmì àwọ̀ láìfọwọ́sí)

5. Eto gbigbe apo (iduroṣinṣin diẹ sii fun ṣiṣe awọn baagi apẹrẹ pataki)


6.Ẹ̀rọ ìfipamọ́ àpò Servo (iṣẹ́ ìdúróṣinṣin díẹ̀ sí i)


7. Eto atunṣe awọn eekanna iwaju (rọrun lati ṣatunṣe iwọn apo nigbati o ba n yi awọn baagi pada, atunṣe kan lati yi iwọn apo pada)

8.Servo spindle
Jẹ́ kí ẹ̀rọ náà ṣiṣẹ́ dáadáa.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹsàn-20-2024
