Na'urar shiryawa ta BHD-180SZ ta kwance Zik Din Doypack

Injin Bugawa na Boevan na kwance tare da aikin Zip wanda aka tsara don jakar tsaye da jakar lebur, tare da ayyukan yin ramin rataye, siffa ta musamman, zik da maɓalli.

Injin shirya HFFS yana da tsarin servo advance zuwa stable jack gaba tare da ƙarancin karkacewa, zuwa sauƙin canza bayanai na kwamfuta, yana da na'urar sassauta zip mai zaman kanta zuwa stable tensile tensile control har ma da hatimin zip. Hakanan yana da tsarin photocell na iya inganta gudu da daidaito.

tuntuɓe mu

BAYANIN KAYAN

Sigar Fasaha

Samfuri Faɗin Jaka Tsawon Jaka Ƙarfin Cikowa Ƙarfin Marufi aiki Nauyi Ƙarfi Amfani da Iska Girman Inji (L*W*H)
BHD- 180SZ 90-180mm 110-250mm 1000ml 40-60ppm DoyPack, Siffa, Ramin Rataye, Zip 2150kg 9kw 300 NL/min 6853mm × 1250mm × 1900mm

Tsarin Shiryawa

1676363071079
  • 1Na'urar Rage Fim
  • 2Naɗin Zif
  • 3Huda ramin ƙasa
  • 4Na'urar Samar da Jaka
  • 5Jagorar Fim
  • 6Zik ɗin Kwance Hatimi
  • 7Zik ɗin Tsaye Hatimin
  • 8Naúrar Hatimin Ƙasa
  • 9Hatimin Tsaye
  • 10Tsage Notch
  • 11Ɗakin ɗaukar hoto
  • 12Tsarin Jawowa na Servo
  • 13Wukar Yanka
  • 14Buɗewar Jaka
  • 15Na'urar Tsaftace Iska
  • 16Cikowa Ⅰ
  • 17Cikowa Ⅱ
  • 18Miƙa Jaka
  • 19Hatimin Sama Ⅰ
  • 20Hatimin Sama Ⅱ
  • 21Fitar da kaya

Amfanin Samfuri

Tsarin Ci gaba na Servo

Tsarin Ci gaba na Servo

Sauƙin sauya bayanai ta kwamfuta
Jakar da aka sanya a gaba mai ƙarfi tare da ƙarancin karkacewa
Babban ƙarfin juyi na gaba na jakar, ya dace da babban girma

Tsarin Ɗauki na Photocell

Tsarin Ɗauki na Photocell

Gano cikakken bakan, Gano daidai duk hanyoyin haske
Yanayin motsi mai sauri

Aikin Zif

Aikin Zif

Na'urar cire zip mai zaman kanta
Ikon sarrafa ƙarfin zip mai ƙarfi
Hatta hatimin zip

Aikace-aikacen Samfuri

Jerin BHD-180 da aka tsara don doypack, tare da ayyukan yin ramin rataye, siffa ta musamman, zik da maɓalli.

  • ◉Foda
  • ◉Granul
  • ◉Rashin gani
  • ◉Mai ƙarfi
  • ◉Ruwa
  • ◉Kwamfuta
jakar zip (2)
jakar zip (3)
jakar zip (4)
jakar zip (1)
jakar zip (6)
jakar zip (5)
Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

KAYAN DA SUKA YI ALAƘA