Injin shiryawa na BHD-280DSC Duplex na kwance na Doypack

Injin shiryawa na Boevan Duplex na kwance a kwance, mai saurin gudu 120ppm. Injin shiryawa ne mai wayo, mai sassauƙa, wanda aka ƙera shi don buhunan kusurwa da kuma jakunkunan matsewa na tsakiya.
Faɗin jakar da injin ɗaukar kaya zai iya yi shine 90-140mm, tsawon jakar da injin ɗaukar kaya zai iya yi shine 110-250mm, matsakaicin ƙarfin cikawa shine 500ml, kuma saurin marufi shine kusan 80-100ppm.
tuntuɓe mu

BAYANIN KAYAN

Bidiyo

Sigar Fasaha

Na'urar tattarawa ta jakar kwali mai jujjuyawa daga kwance zuwa sama ta shahara sosai! Tsarin Duplex ya ninka ƙarfin samarwa, wanda a halin yanzu ya kai har zuwa120Jakunkuna a minti ɗaya. Hakanan ya dace da jakunkuna marasa tsari, jakunkuna masu rataye, da sauran nau'ikan - nau'in marufi da kuke buƙata ya rage naku!

Wannan injin marufi yana da shahara musamman a masana'antar ruwan 'ya'yan itace da sabulu. Mun kuma ƙirƙiro mafita musamman don samfuran kumfa. Kuna son ƙarin bayani? Tuntuɓe ni!David: info@boevan.cn, tel/whatsapp/wechat:+86 18402132146

Samfuri Faɗin Jaka Tsawon Jaka Ƙarfin Cikowa Ƙarfin Marufi An Keɓance Aiki Nauyi Ƙarfi Amfani da Iska Girman Inji (L*W*H)
BHD-280DSC 90-140mm 110-250mm 500ml 80-100ppm DoyPack, Siffa, Ramin Rataye, Zip 2150kg 15.5kw 400 NL/min 7736 × 1300 × 1878mm

Amfanin Samfuri

Tsarin Ci gaba na Servo

Tsarin Ci gaba na Servo

Sauƙin sauya bayanai ta kwamfuta
Jakar da aka sanya a gaba mai ƙarfi tare da ƙarancin karkacewa
Babban ƙarfin juyi na gaba na jakar, ya dace da babban girma

Tsarin Ɗauki na Photocell

Tsarin Ɗauki na Photocell

Gano cikakken bakan, Gano daidai duk hanyoyin haske
Yanayin motsi mai sauri

BHD180SC-(6)

Aikin Bututun

Hatimin hatimin da ke da kyau tare da kyakkyawan tsari
Ƙarfin hatimin bututu mai ƙarfi, babu ɓuɓɓuga

Aikace-aikacen Samfuri

Tsarin injin BHD-280D hffs na doypack da ƙirar duplex tare da matsakaicin gudu 120ppm. Tare da ƙarin ayyuka na ramin rataye, siffa ta musamman, zik da maɓuɓɓugar ruwa.

  • ◉Foda
  • ◉Granul
  • ◉Rashin gani
  • ◉Mai ƙarfi
  • ◉Ruwa
  • ◉Kwamfuta
jakar matsewa (5)
jakar feshi (4)
jakar feshi (3)
jakar feshi (2)
jakar feshi (1)
jakar feshi (6)
Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

KAYAN DA SUKA YI ALAƘA