Injin shirya kayan Doypack na BHD-280DS mai tashohin biyu na kwance

Injin Bugawa na BHD-280DS Boevan Duplex Horizontal Doypack wanda aka ƙera don biyan buƙatun marufi masu aiki da yawa na abokin ciniki, kamar ƙarin aikin ramin rataye, siffa ta musamman, zik da marufi, da sauransu.

Injin cika hatimin fim ne mai cikakken atomatik wanda aka yi amfani da shi don cika hatimin servo horiozntal, wanda za'a iya canza jaka ta atomatik da daidaita girmanta, Barka da zuwa tattaunawa da tattaunawa!

 

tuntuɓe mu

BAYANIN KAYAN

Sigar Fasaha

Injin shiryawa na jerin BHD-280 cikakken atomatik ne mai cikakken atomatik wanda aka yi amfani da shi don cika hatimin fim ɗin servo na gaba ɗaya ta atomatik, wanda za'a iya amfani da shi don canza jaka ta atomatik da daidaita girmanta, wanda ake amfani da shi don masana'antu, sinadarai, kayan kwalliya, abinci, abin sha da sauran masana'antu.

Barka da zuwa shawarwari da tattaunawa!

Samfuri Faɗin Jaka Tsawon Jaka Ƙarfin Cikowa Ƙarfin Marufi aiki Nauyi Ƙarfi Amfani da Iska Girman Inji (L*W*H)
BHD-280DS 90-140mm 110-250mm 500ml 80-100ppm DoyPack, Siffa, Ramin Rataye 2150kg 15.5kw 400 NL/min 7800 × 1300 × 18780mm
BHD-280DSC 90-140mm 110-250mm 500ml 80-100ppm DoyPack, Siffa, Ramin Rataye, Maɓallin 2150kg 15.5kw 400 NL/min 7800 × 1300 × 18780mm
BHD-280DSZ 90-140mm 110-250mm 500ml 80-100ppm DoyPack, Siffa, Ramin Rataye, Zip 2150kg 15.5kw 400 NL/min 78200 × 1300 × 18780mm

Tsarin Shiryawa

BHD-280DSDSZDSC
  • 1Na'urar Rage Fim
  • 2Naɗin Zif
  • 3Na'urar Samar da Jaka
  • 4Ɗakin ɗaukar hoto
  • 5Zik ɗin Kwance Hatimi
  • 6Zik ɗin Tsaye Hatimin
  • 7Naúrar Hatimin Ƙasa
  • 8Hatimin Tsaye
  • 9Tsage Notch
  • 10Tsarin Jawowa na Servo
  • 11Wukar Yanka
  • 12Buɗewar Jaka
  • 13Na'urar Tsaftace Iska
  • 14Cikowa Ⅰ
  • 15Cikowa Ⅱ
  • 16Miƙa Jaka
  • 17Hatimin Sama
  • 18Shago

Amfanin Samfuri

Tsarin Duplex

Tsarin Duplex

Aiki mai ƙarfi, daidaitawa mai sauƙi
Jakunkuna biyu a lokaci guda, yawan aiki biyu

Tsarin Ɗauki na Photocell

Tsarin Ɗauki na Photocell

Gano cikakken bakan, Gano daidai duk hanyoyin haske
Yanayin motsi mai sauri

Aikace-aikacen Samfuri

Injin BHD-280D Series hffs, aikin doypack & ƙirar duplex tare da matsakaicin gudu 120ppm. Tare da ƙarin ayyuka na ramin rataye, siffa ta musamman, zik da maɓuɓɓugar ruwa.

  • ◉Foda
  • ◉Granul
  • ◉Rashin gani
  • ◉Mai ƙarfi
  • ◉Ruwa
  • ◉Kwamfuta
jakar da aka saba amfani da ita (1)
jakar da aka saba amfani da ita (3)
jakar da aka saba amfani da ita (4)
Injin shirya 'ya'yan itace busasshen goro na granule goro
jakar da aka saba amfani da ita (5)
jakar da aka saba amfani da ita (2)
Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

KAYAN DA SUKA YI ALAƘA