Injin shirya ruwan 'ya'yan itace na BHD-180S tare da bambaro

Injin cikawa da rufewa na BHD-180S wanda aka ƙera don jakar tsayawa, ana iya keɓance shi da matsewa, zik, siffa, da sauran ayyuka. Nau'in injin tattarawa na jakar galibi ana amfani da shi don ruwan fakiti, jelly, man girki, sabulun ruwa, ketchup, puree, da sauransu.

tuntuɓe mu

BAYANIN KAYAN

Bidiyo

Wannan mafita ce ga layin samar da marufin ruwan 'ya'yan itace. Ya ƙunshi injin HFFS, na'urar gano ƙarfe, tsarin tsaftace ruwa, tsarin duba gani da yawa, injin haɗa bututu, da kuma tsarin tattara akwati ta atomatik.

Menene samfurinka? Wane irin maganin marufi mai sassauƙa kake buƙata? Bar saƙo don samun mafi kyawun maganin marufi a gare ka!

Monnie

Imel: info@boevan.cn

WhatsApp/WeChat: +8618402132146

Sigar Fasaha

Samfuri Faɗin Jaka Tsawon Jaka Ƙarfin Cikowa Ƙarfin Marufi aiki Nauyi Ƙarfi Amfani da Iska Girman Inji (L*W*H)
BHD- 180S 90-180mm 110-250mm 1000ml 35-45ppm DoyPack, Siffa, Zip, Spout,

Rataye-Rami

2150 kg 9 kw 300NL/min 6090*1083*1908mm
BHD-280DS 90-140mm 110-250mm 500ml 80-100ppm DoyPack, Siffa, Zip, Spout,

Rataye-Rami

2300 kg 15 kw 400 NL/min 7800*1300*1878mm

Tsarin Kullewa

tsari1
  • 1Rage Fim
  • 2Huda ramin ƙasa
  • 3Na'urar Samar da Jaka
  • 4Na'urar Jagorar Fim
  • 5Ɗakin ɗaukar hoto
  • 6Naúrar Hatimin Ƙasa
  • 7Hatimin Tsaye
  • 8Tsage Notch
  • 9Tsarin Jawowa na Servo
  • 10Wukar Yanka
  • 11Na'urar Buɗe Jaka
  • 12Na'urar Tsaftace Iska
  • 13Cikowa Ⅰ
  • 14Cikowa Ⅱ
  • 15Miƙa Jaka
  • 16Hatimin Sama Ⅰ
  • 17Hatimin Sama Ⅱ
  • 18Shago

Amfanin Samfuri

Tsarin Ci gaba na Servo

Tsarin Ci gaba na Servo

Sauƙin sauya bayanai ta kwamfuta
Jakar da aka sanya a gaba mai ƙarfi tare da ƙarancin karkacewa
Babban ƙarfin juyi na gaba na jakar, ya dace da babban girma

Tsarin Ɗauki na Photocell

Tsarin Ɗauki na Photocell

Gano cikakken bakan, Gano daidai duk hanyoyin haske
Yanayin motsi mai sauri

Aikin Siffa

Aikin Siffa

Tsarin sandar siffa ta musamman
Tsaye a tsaye yana rage yawan amfani da mai

Aikace-aikacen Samfuri

Injin ɗaukar kaya na BHD-180S/280DS Series servo wanda aka tsara don doypack, tare da ayyukan yin ramin rataye, siffa ta musamman, zippe, spout da sauransu.

  • ◉Foda
  • ◉Granul
  • ◉Rashin gani
  • ◉Ruwa
  • ◉Kwamfuta
jakar matsewa (5)
jakar feshi (4)
Injin cikawa da rufewa na kwance don ruwan 'ya'yan itace
Injin shiryawa puree
Injin shirya ketchup na miya
Injin cikawa da rufewa na kwance don ruwan abin sha
Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

KAYAN DA SUKA YI ALAƘA