Labarai

banner_head_

Yadda ake zaɓar injin marufi mafi dacewa——doypack jakar
Injin shiryawa na ruwa mai doypack
Kamar yadda muka sani, akwai nau'ikan na'urorin tattara jakunkuna iri-iri. Zaɓar injin tattara jakunkuna masu dacewa zai taimaka sosai wajen ƙara yawan samarwa da kuma rage farashi.
Jerin injinan tattarawa suna da tsarin servo advance wanda zai iya canza bayanai cikin sauƙi ta kwamfuta, zuwa kwanciyar hankali na jakar gaba tare da ƙarancin karkacewa, yana da tsarin photocell na iya inganta saurin aiki daidai da gudu, yana da aikin siffa na iya rage yawan amfani da mai da aikin zip na iya sassauta na'urar, zai iya daidaita ƙarfin zip, inganta hatimin zip da aikin spout na iya inganta hatimi tare da kyakkyawan bayyanar da ƙarfin hatimi, yana da ƙira mai duplex zuwa aiki mai karko, daidaitawa mai sauƙi.
Da farko muna buƙatar tantance girman jakar da kuma ƙarfin ɗaukar kaya da ake buƙata.未标题-1
Na biyu, bisa ga buƙatun, za mu iya zaɓar ƙara ƙarin ayyuka ga na'urar ɗaukar fakiti, kamar ramukan rataye, siffofi na musamman, zips, maƙulli, da sauransu.
A ƙarshe, bisa ga buƙatun gudu, za mu iya zaɓar tasha ɗaya ko tasha biyu, muna buƙatar zaɓar kayan aikin sauke kaya mafi dacewa bisa ga halayen kayan da ake naɗewa, kamar foda, granules, ruwa, ruwa mai laushi, daskararru, da sauransu.


Lokacin Saƙo: Agusta-06-2024